SEA SUNTONE Industrial Co.,Ltd.(S&S) an kafa shi a cikin 2022, S&S zai yi cikakken amfani da fa'idodin Singapore a matsayin cibiyar kasuwanci don haɓaka albarkatun mai samarwa a kudu maso gabashin Asiya, wanda ke ba mu damar ba da haɗin gwiwar samar da sarkar samar da kayayyaki ga abokan cinikin ciki ta ƙungiyar injiniya da masana'antu. tushe a Thailand kuma.
S&S sun mallaki ƙwararrun ƙungiyar aikin da ta ƙunshi fasaha, sayayya, samarwa, inganci, da ma'aikatan dabaru.Za su iya ba da sabis na tsayawa ɗaya daga haɓaka ƙira, ƙididdigar farashi, haɓaka tsari da zaɓin masu siyarwa don haɓaka fa'idar farashin samfuran cikin bin ka'idodin ciniki.
A halin yanzu, ƙwararrun ƙwararrunmu suna da ƙarfi mai ƙarfi na haɓaka ayyukan da sarrafa tsari.Komai a cikin matakan yin samfuri, gwajin matukin jirgi ko samar da taro, koyaushe muna mai da hankali kan sarrafa haɗari da raguwar bambance-bambance ta ci gaba da haɓakawa don bayar da mafi kyawun samfuran inganci a cikin ɗan gajeren lokaci.